AE788.INFO - Nhà cái cá cược uy tín hàng đầu Việt Nam

Kèo bóng đá hôm nay

01:45

21/04

Chelsea Arsenal

01:45

21/04

Everton Leicester City

01:45

21/04

Newcastle United Crystal Palace

02:00

21/04

Manchester City Brighton Hove Albion

00:00

21/04

Troyes Clermont

00:00

21/04

Bordeaux Saint Etienne

02:00

21/04

Strasbourg Rennes

02:00

21/04

Marseille Nantes

02:00

21/04

Lens Montpellier

02:00

21/04

Stade Brestois Lyon

00:00

21/04

Atletico Madrid Granada CF

01:00

21/04

Celta Vigo Getafe

02:30

21/04

Osasuna Real Madrid

23:45

Udinese Salernitana

17:00

FC Tokyo Nagoya Grampus

16:05

Western Sydney Newcastle Jets

07:00

21/04

Atletico San Luis Pumas U.N.A.M.

09:00

21/04

Club America Club Leon

09:05

21/04

Monterrey Atlas

00:00

21/04

AIK Solna Varbergs BoIS FC

00:00

21/04

GIF Sundsvall Kalmar

00:00

21/04

IFK Norrkoping FK Hacken

00:00

21/04

Mjallby AIF IK Sirius FK

00:00

21/04

IFK Goteborg Djurgardens

00:00

21/04

Hajduk Split Dinamo Zagreb

05:30

21/04

Flamengo Palmeiras

00:00

21/04

Newells Old Boys Banfield

02:30

21/04

Velez Sarsfield Central Cordoba SDE

02:30

21/04

Patronato Parana Racing Club

05:00

21/04

Talleres Cordoba River Plate

05:00

21/04

Lanus Rosario Central

07:30

21/04

Boca Juniors Godoy Cruz Antonio Tomba

02:00

21/04

Royal Pari FC Always Ready

05:30

21/04

Aurora Oriente Petrolero

07:00

21/04

The Strongest Atletico Palmaflor Vinto

02:30

21/04

El Gounah Smouha SC

01:45

21/04

RB Leipzig Union Berlin

22:59

Lech Poznan Gornik Leczna

01:30

21/04

Pogon Szczecin Rakow Czestochowa

02:00

21/04

Juventus Fiorentina

17:00

Oita Trinita Zweigen Kanazawa FC

17:00

Tokushima Vortis Grulla Morioka

05:00

21/04

General Caballero 12 de Octubre

05:00

21/04

FC Nacional Asuncion Guairena

07:15

21/04

Libertad resistencia SC

21:00

Backa Topola Crvena Zvezda

21:00

Proleter Radnik Surdulica

23:05

Partizan Belgrade Cukaricki Stankom

23:30

FK Napredak Krusevac Radnicki Nis

17:30

Manisa BB Spor Balikesirspor

20:00

Ankaragucu Altinordu

20:00

Erzurum BB Tuzlaspor

22:00

Menemen Belediye Spor Kocaelispor

19:00

Pierikos Olympiakos Volou

19:00

Ierapetra AEK Athens B

19:00

Egaleo Athens Levadiakos

21:00

Olympiakos Piraeus B Apollon Kalamarias

03:30

21/04

America de Cali Union Magdalena

03:30

21/04

Dep.Independiente Medellin Tigres Zipaquira

04:00

21/04

La Equidad Atletico Bucaramanga

06:00

21/04

Atletico Junior Barranquilla Independiente Santa Fe

07:30

21/04

Deportes Tolima Deportivo Pereira

08:00

21/04

Atletico Nacional Medellin Deportiva Once Caldas

08:15

21/04

Deportivo Cali Fortaleza F.C

22:00

Dukla Banska Bystrica FC Artmedia Petrzalka

20:30

FK Gilan Gabala Qarabag

22:59

Zira FK FC Neftci Baku

03:00

21/04

Manta FC CD Independiente Juniors

03:30

21/04

CD Puerto Quito CD El Nacional

07:00

21/04

SC Imbabura Olmedo Riobamba

20:00

Parma U20 Venezia F.C. Youth

22:59

Panathinaikos Lamia

21:00

Monterrey U20 Atlas U20

21:00

San Luis U20 Pumas U20

22:30

Metta/LU Riga FK Spartaks Jurmala

02:15

21/04

CD Mafra CD Tondela

20:00

Moadon Sport Tira Hapoel Bueine

20:00

Hapoel Kfar Shalem Hapoel Marmorek lrony Rehovot

21:00

Ethnikos Achnas FC Omonia Nicosia FC

18:00

Randers FC Reserve Silkeborg IF Reserve

15:00

CSM Alexandria (w) Heniu Prundu Bargaului (w)

15:00

Universitatea Galati (w) Independenta Baia Mare (w)

15:00

Banat Girls (w) CSS Targoviste (w)

15:10

Fairplay Bucuresti (w) Vasas Odorhei (w)

17:00

ASU Politehnica Timisoara (W) Olimpia Cluj (w)

00:30

21/04

Independiente Jose Teran Deportivo Cuenca

03:00

21/04

Orense SC Liga Dep. Universitaria Quito

05:30

21/04

9 de Octubre Guayaquil City

08:00

21/04

Barcelona SC(ECU) Gualaceo SC

15:00

AFC Botosani U19 Farul Constanta U19

16:30

Heidelberg United (w) Preston Lions (w)

20:00

Amiens U19 Caen U19

20:00

Lyon U19 SochauxU19

20:00

Bourg Peronnas U19 Troyes U19

21:00

Maritimo U23 Portimonense U23

00:30

21/04

FK Senica Spartak Trnava

20:00

SC Caronnese Virtus Ciserano Bergamo

17:00

Pescara Youth AC Milan U20

19:00

Fiorentina U20 Spal U19

19:00

Sampdoria Youth Sassuolo U20

21:00

AS Roma U20 Napoli U20

21:00

Atalanta U20 Genoa U20

16:00

SSV Ulm U19 SV Darmstadt U19

01:35

21/04

Al-Draih Al-Nahdha

01:35

21/04

Al-Kawkab Al-Orubah

02:00

21/04

Al Wehda Mecca Hajer

16:00

Manisa Belediyespor U19 Ankaragucu U19

16:00

Bursaspor U19 Balikesirspor U19

16:00

Erzurum BB U19 Samsunspor U19

16:00

Adanaspor U19 Eyupspor U19

16:00

Bandirmaspor U19 Tuzlaspor U19

16:00

Istanbulspor U19 Keciorengucu U19

16:00

Buyuksehir BLD.Spor U19 Antalyaspor U19

16:00

Trabzonspor U19 Goztepe U19

16:00

Genclerbirligi U19 Kocaelispor U19

16:00

Menemenspor U19 Boluspor U19

16:00

Hatayspor U19 Fatih Karagumruk U19

16:00

Adana Demirspor U19 Sivasspor U19

16:15

Umraniyespor U19 Altinordu U19

18:00

Hamburger SV (Youth) Hannover 96 Am

19:00

Holstein Kiel II Werder Bremen (Youth)

22:59

VfB Eichstatt TSV Buchbach

23:15

SV Schalding Heining TSV 1860 Rosenheim

00:00

21/04

TSV Steinbach Haiger VfB Stuttgart II

00:00

21/04

SC Eltersdorf TSV Rain Am Lech

00:00

21/04

Wuppertaler Uerdingen KFC 05

00:00

21/04

FV Illertissen Unterhaching

00:00

21/04

FC Augsburg II TSV Aubstadt

00:30

21/04

Alemannia Aachen Koln Am

01:00

21/04

Gyori ETO Ferencvarosi TC

21:00

Podlasie Biala Podlaska Wisla Sandomierz

22:00

Miedz Legnica II LKS Goczalkowice Zdroj

22:00

MKS Kluczbork Zaglebie Lubin B

22:00

Gwarek Tarnowskie Gory Lechia Zielona Gora

22:30

Lechia Tomaszow Mazowiecki Wikielec

22:59

Barcelona U19 Espanyol U19

22:59

Bohemians 1905 Hradec Kralove

22:59

MFK Karvina Pardubice

22:59

Mlada Boleslav FC Viktoria Plzen

22:59

Banik Ostrava Baumit Jablonec

22:59

Sigma Olomouc Sparta Praha

22:59

Slavia Praha Tescoma Zlin

22:59

Synot Slovacko Slovan Liberec

22:59

Teplice Dynamo Ceske Budejovice

15:00

Mendiola FC Stallion Laguna FC

22:00

Vysocina jihlava Chrudim

21:00

FK Tuzla City FK Velez Mostar

05:00

21/04

Goias Bragantino

05:00

21/04

Atletico Mineiro Brasiliense

05:00

21/04

Fortaleza Vitoria BA

05:00

21/04

Tocantinopolis Atletico Paranaense

05:30

21/04

Juventude Sao Paulo

05:30

21/04

Coritiba PR Santos

07:30

21/04

Ceilandia DF Botafogo RJ

22:00

Rayo Vallecano (w) Real Madrid (w)

15:00

Opava U19 Viktoria Plzen U19

17:00

Pardubice U19 Marila Pribram U19

18:00

Slavia Praha U19 Tescoma Zlin U19

17:30

Nurnberg (w) Herforder SV (w)

19:00

FFC Frankfurt II (w) Wolfsburg II (w)

16:00

South Cardiff Lambton Jarvis

16:30

Bentleigh greens Altona Magic

16:30

Kingston City Avondale FC

16:30

Melbourne Knights FC Bulleen Lions

00:30

21/04

Alanyaspor Sivasspor

18:30

Yenisey Krasnoyarsk Rubin Kazan

21:00

Alania Vladikavkaz Zenit St. Petersburg

23:30

CSKA Moscow Spartak Moscow

22:59

Trans Narva Levadia Tallinn

01:00

21/04

KA Akureyri Leiknir Reykjavik

02:15

21/04

Fram Reykjavik KR Reykjavik

23:30

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe CS Universitatea Craiova

19:00

Platense Reserves Gimnasia LP Reserves

20:00

CA Patronato Reserves Racing Club Reserves

20:00

Union Santa Fe Reserves San Lorenzo Reserves

21:00

Sarmiento Junin Reserve Defensa y Justicia Reserves

21:00

CA Talleres de Córdoba Reserves River Plate R

17:00

Consadole Sapporo Kyoto Sanga

Soi kèo bóng đá hôm nay và ngày mai CHÍNH XÁC nhất. cập nhật tỷ lệ bóng đá trực tiếp đêm nay và rạng sáng mai MỚI nhất. Biến động kèo nhà cái giải Ngoại Hạng Anh, Đức, Ý, Pháp, Tây Ban Nha, Cúp C1, C2, V-League và hàng trăm giải đấu hàng đầu khác..

Bài viết Liên quan

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.