AE788.INFO - Nhà cái cá cược uy tín hàng đầu Việt Nam

Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến

Kèo nhà cái trực tuyến

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 57′

FC Tokyo Nagoya Grampus

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 52′

Oita Trinita Zweigen Kanazawa FC

20 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 57′

Tokushima Vortis Grulla Morioka

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 45’+

Manisa BB Spor Balikesirspor

01 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 13′

ZFK Borec (nữ) FK Shkendija (nữ)

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 9′

ZFK Prilep (nữ) ZFK Tiverija (nữ)

01 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 16′

FC Talant Nur Batken

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 14′

FK Alga Bishkek Neftchi Kochkor

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 16′

Randers FC Reserve Silkeborg IF Reserve

11 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 55′

ASU Politehnica Timisoara (nữ) Olimpia Cluj (nữ)

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 17′

Kocaeli Bayan (nữ) Kirecburnu (nữ)

21 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 84′

Azampur FC Uttara Kawran Bazar Progoti

32 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 87′

Heidelberg United (nữ) Preston Lions (nữ)

21 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 60′

Pescara Youth AC Milan U20

30 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 45’+

Altay Spor KulubuU19 Yeni Malatyaspor U19

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 13′

Hamburger SV (Youth) Hannover 96 Am

01 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 57′

West Wallsend SC Reserves New Lambton FC Reserves

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 17′

Indeni FC Nkwazi

40 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 57′

Pardubice U19 Marila Pribram U19

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 15′

Slavia Praha U19 Tescoma Zlin U19

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 45′

Nurnberg (nữ) Herforder SV (nữ)

00 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 17′

Noravank Urartu

21 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 87′

Kingston City Avondale FC

11 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 82′

Bentleigh greens Altona Magic

10 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 85′

Melbourne Knights FC Bulleen Lions

21 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 70′

Canberra Olympic(w) Belconnen United (nữ)

10 Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến 55′

Consadole Sapporo Kyoto Sanga

Tỷ lệ kèo nhà cái hôm nay

01:45 21/04

Chelsea Arsenal

01:45 21/04

Everton Leicester City

01:45 21/04

Newcastle United Crystal Palace

02:00 21/04

Manchester City Brighton Hove Albion

00:00 21/04

Atletico Madrid Granada CF

01:00 21/04

Celta Vigo Getafe

02:30 21/04

Osasuna Real Madrid

23:45 20/04

Udinese Salernitana

00:00 21/04

Troyes Clermont

00:00 21/04

Bordeaux Saint Etienne

02:00 21/04

Strasbourg Rennes

02:00 21/04

Marseille Nantes

02:00 21/04

Lens Montpellier

02:00 21/04

Stade Brestois Lyon

00:00 21/04

AIK Solna Varbergs BoIS FC

00:00 21/04

GIF Sundsvall Kalmar

00:00 21/04

IFK Norrkoping FK Hacken

00:00 21/04

Mjallby AIF IK Sirius FK

00:00 21/04

IFK Goteborg Djurgardens

01:45 21/04

RB Leipzig Union Berlin

22:59 20/04

Lech Poznan Gornik Leczna

01:30 21/04

Pogon Szczecin Rakow Czestochowa

02:00 21/04

Juventus Fiorentina

07:00 21/04

Atletico San Luis Pumas U.N.A.M.

09:00 21/04

Club America Club Leon

09:05 21/04

Monterrey Atlas

00:00 21/04

Hajduk Split Dinamo Zagreb

05:30 21/04

Flamengo Palmeiras

00:00 21/04

Newells Old Boys Banfield

02:30 21/04

Velez Sarsfield Central Cordoba SDE

02:30 21/04

Patronato Parana Racing Club

05:00 21/04

Talleres Cordoba River Plate

05:00 21/04

Lanus Rosario Central

07:30 21/04

Boca Juniors Godoy Cruz Antonio Tomba

20:00 20/04

Ankaragucu Altinordu

20:00 20/04

Erzurum BB Tuzlaspor

22:00 20/04

Menemen Belediye Spor Kocaelispor

19:00 20/04

Pierikos Olympiakos Volou

19:00 20/04

Ierapetra AEK Athens B

19:00 20/04

Egaleo Athens Levadiakos

19:00 20/04

AO Kavala Anagenisi Karditsa

21:00 20/04

Olympiakos Piraeus B Apollon Kalamarias

21:00 20/04

Zlatibor Cajetina FK Rad Beograd

21:00 20/04

FK Loznica IMT Novi Beograd

21:00 20/04

Timok FK Buducnost Dobanovci

21:00 20/04

FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Zarkovo

21:00 20/04

FK Backa Backa Palanka FK Graficar Beograd

21:00 20/04

Kabel Novi Sad Macva Sabac

23:30 20/04

NK Primorje Triglav Gorenjska

19:00 20/04

Awassa Kenema Welkite Ketema

22:00 20/04

Bahir Dar Kenema FC Arba Minch

22:59 20/04

Greater Tomorrow FC Latrikunda Utd

18:30 20/04

ZFK Top Gol (nữ) ZFK Recica (nữ)

03:30 21/04

America de Cali Union Magdalena

03:30 21/04

Dep.Independiente Medellin Tigres Zipaquira

04:00 21/04

La Equidad Atletico Bucaramanga

06:00 21/04

Atletico Junior Barranquilla Independiente Santa Fe

07:30 21/04

Deportes Tolima Deportivo Pereira

08:00 21/04

Atletico Nacional Medellin Deportiva Once Caldas

08:15 21/04

Deportivo Cali Fortaleza F.C

21:00 20/04

Backa Topola Crvena Zvezda

21:00 20/04

Proleter Radnik Surdulica

23:05 20/04

Partizan Belgrade Cukaricki Stankom

23:30 20/04

FK Napredak Krusevac Radnicki Nis

01:45 21/04

Cray Wanderers East Thurrock United

22:00 20/04

Dukla Banska Bystrica FC Artmedia Petrzalka

05:00 21/04

Rochester New York FC Motown

06:00 21/04

Hartford Athletic New York Red Bulls

06:00 21/04

Forward Madison FC Minnesota United FC

06:00 21/04

Orlando City Tampa Bay Rowdies

06:30 21/04

Louisville City FC Saint Louis City B

06:30 21/04

Atlanta United Chattanooga

08:00 21/04

San Antonio Austin FC

08:30 21/04

Real Salt Lake Northern Colorado

09:30 21/04

Los Angeles FC Orange County Blues FC

20:30 20/04

FK Gilan Gabala Qarabag

22:59 20/04

Zira FK FC Neftci Baku

03:00 21/04

Manta FC CD Independiente Juniors

03:30 21/04

CD Puerto Quito CD El Nacional

07:00 21/04

SC Imbabura Olmedo Riobamba

01:00 21/04

Nova Venecia FC Vitoria ES

20:00 20/04

Parma U20 Venezia F.C. Youth

01:00 21/04

Uniao Suzano AC SP Esporte Clube Sao Jose SP

01:00 21/04

CA Votuporanguense SP Comercial-SP

01:00 21/04

Capie Warrero Marilia Ac

01:00 21/04

EC Sao Bernardo/SP Noroeste

22:59 20/04

Panathinaikos Lamia

01:00 21/04

CS Petange Etzella Ettelbruck

01:00 21/04

Progres Niedercorn F91 Dudelange

21:00 20/04

Monterrey U20 Atlas U20

21:00 20/04

San Luis U20 Pumas U20

22:00 20/04

Slovam lovenson Zmaj Makarska

22:00 20/04

NK Granicar Zupanja NK Nask Nasice

22:00 20/04

NK Gornja Vrba Slavonija Pozega

22:00 20/04

NK Gardiska NK Kutjevo

22:00 20/04

HNK Vukovar 91 NK Slavija Pleternica

22:00 20/04

NK HV Posedarje NK Split

22:00 20/04

NK Zrinski Jurjevac NK Bedem Ivankovo

22:00 20/04

NK Neretva Jadran LP

22:00 20/04

NK Primorac Biograd Zadar

22:00 20/04

Hrvace Urania

22:00 20/04

Oriolik NK Cepin

22:00 20/04

NK GOSK Dubrovnik NK Kamen Ivanbegovina

22:00 20/04

NK Marsonia 1909 Vuteks Sloga

22:00 20/04

NK Zagora Unesic NK Junak

22:00 20/04

NK Vodice Nk Neretvanac Opuzen

01:00 21/04

AZS UJ Krakow (nữ) APLG Gdansk (nữ)

22:30 20/04

Metta/LU Riga FK Spartaks Jurmala

22:00 20/04

Lobi Stars Gombe United

22:00 20/04

Niger Tornadoes FC Enugu Rangers International

02:15 21/04

CD Mafra CD Tondela

00:00 21/04

CD Puerto de Iztapa Coban Imperial

00:15 21/04

Santa Lucia Cotzumalguapa Malacateco

04:00 21/04

CD Achuapa Xelaju MC

04:00 21/04

Guastatoya C.S.D. Comunicaciones

04:00 21/04

CSD Municipal Nueva Concepcion

07:00 21/04

Antigua GFC CSD Solola

21:00 20/04

Ethnikos Achnas FC Omonia Nicosia FC

19:30 20/04

Tampines Rovers FC Young Lions

09:00 21/04

Futbol Consultants Moravia Municipal Liberia

06:15 21/04

Nacional de Patos PB Botafogo PB

06:15 21/04

Sousa PB Campinense

00:30 21/04

Independiente Jose Teran Deportivo Cuenca

03:00 21/04

Orense SC Liga Dep. Universitaria Quito

05:30 21/04

9 de Octubre Guayaquil City

08:00 21/04

Barcelona SC(ECU) Gualaceo SC

22:59 20/04

Vaprus Parnu (nữ) JK Tallinna Kalev (nữ)

23:30 20/04

Tammeka Tartu (nữ) Polva FC Lootos (nữ)

19:45 20/04

Wari Club Agrani Bank Ltd SC

21:00 20/04

KFC Kalna nad Hronom FK Belusa

01:00 21/04

Basuli B team Etoile Carouge

22:00 20/04

Resovia Rzeszow (nữ) Row Rybnik (nữ)

22:30 20/04

Sportowa Czworka Radom (nữ) UKS SMS II Lodz (nữ)

08:00 21/04

CD Motagua Honduras Progreso

08:00 21/04

Platense Marathon

08:30 21/04

CD Vida Lobos UPNFM

20:00 20/04

Amiens U19 Caen U19

20:00 20/04

Lyon U19 SochauxU19

21:00 20/04

NK Bravo Domzale

02:00 21/04

Dungannon Swifts Reserves Carrick Rangers Reserves

21:00 20/04

Maritimo U23 Portimonense U23

00:30 21/04

FK Senica Spartak Trnava

20:00 20/04

SC Caronnese Virtus Ciserano Bergamo

19:00 20/04

Fiorentina U20 Spal U19

19:00 20/04

Sampdoria Youth Sassuolo U20

21:00 20/04

AS Roma U20 Napoli U20

21:00 20/04

Atalanta U20 Genoa U20

22:00 20/04

Dravinja NK Smarje pri Jelsah

22:59 20/04

Svoboda Peshtera NK Skofja Loka

19:30 20/04

Baghdad Al Qasim Sport Club

22:59 20/04

JPS FC Jyvaskyla Blackbird

22:59 20/04

Kaiserslautern U19 Saarbrucken U19

23:30 20/04

FC Astoria Walldorf U19 Hoffenheim U19

01:35 21/04

Al-Draih Al-Nahdha

01:35 21/04

Al-Kawkab Al-Orubah

02:00 21/04

Al Wehda Mecca Hajer

05:00 21/04

Sampaio Correa Cordino

01:00 21/04

Plataneros La Blanca CD Zacapa

20:00 20/04

AS Kigali Etincelles

20:00 20/04

Bugesera Gicumbi FC

22:59 20/04

Rayon Sports FC Musanze FC

01:35 21/04

Ferrol Carril Oeste Uhl Que Sa

00:00 21/04

Linkopings (nữ) Hammarby (nữ)

00:00 21/04

Orebro (nữ) Umea IK (nữ)

00:00 21/04

Pitea IF (nữ) IFK Kalmar (nữ)

00:00 21/04

FC Rosengard (nữ) AIK Solna (nữ)

00:00 21/04

Vittsjo GIK (nữ) Djurgardens (nữ)

19:00 20/04

Holstein Kiel II Werder Bremen (Youth)

22:59 20/04

VfB Eichstatt TSV Buchbach

23:15 20/04

SV Schalding Heining TSV 1860 Rosenheim

00:00 21/04

TSV Steinbach Haiger VfB Stuttgart II

00:00 21/04

SC Eltersdorf TSV Rain Am Lech

00:00 21/04

Wuppertaler Uerdingen KFC 05

00:00 21/04

FV Illertissen Unterhaching

00:00 21/04

FC Augsburg II TSV Aubstadt

00:30 21/04

Alemannia Aachen Koln Am

02:00 21/04

Royal Pari FC Always Ready

05:30 21/04

Aurora Oriente Petrolero

07:00 21/04

The Strongest Atletico Palmaflor Vinto

00:00 21/04

DJK Ammerthal ASV Neumarkt

02:00 21/04

Al-Khuraitiat Muaidar SC

02:00 21/04

Al Markhiya Umm Salal

20:00 20/04

Ligorna Derthona

20:00 20/04

Sambenedettese Vastogirardi

20:00 20/04

AS Ostia Mare Team Nuova Florida

20:00 20/04

ASD Biancavilla Acireale

20:00 20/04

Borgo San Donnino ASD Sasso Marconi

20:00 20/04

ASD Flaminia Civita Castellana Unipomezia

20:00 20/04

Insieme Formia Atletico Uri

20:00 20/04

Trapani ASD Troina

20:00 20/04

Asd Pineto Calcio SSD Porto D’Ascoli

20:00 20/04

SS Nola 1925 Rotonda

20:00 20/04

SCD Progresso Calcio Ghivizzano

00:00 21/04

Anderlecht II (nữ) Famkes Merkem (nữ)

01:00 21/04

Gyori ETO Ferencvarosi TC

02:15 21/04

Fiorentino SP La Fiorita

02:15 21/04

Folgore/Falciano SP Libertas

03:00 21/04

R-Reyes FC Alamos FC

04:00 21/04

Atletico Pachuca FC Guerreros de la Plata

21:00 20/04

Podlasie Biala Podlaska Wisla Sandomierz

22:00 20/04

Miedz Legnica II LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 20/04

MKS Kluczbork Zaglebie Lubin B

22:00 20/04

Gwarek Tarnowskie Gory Lechia Zielona Gora

22:30 20/04

Lechia Tomaszow Mazowiecki Wikielec

22:59 20/04

Barcelona U19 Espanyol U19

02:00 21/04

CA San Fernando CA Regional

02:00 21/04

CSD Fontana Don Orione

21:30 20/04

FC Vsetin Sumperk

22:59 20/04

Marianske Lazne Slavoj Myto

19:30 20/04

Mafco TN Stars

19:30 20/04

Red Lions FC Blue Eagles

22:59 20/04

Bohemians 1905 Hradec Kralove

22:59 20/04

MFK Karvina Pardubice

22:59 20/04

Mlada Boleslav FC Viktoria Plzen

22:59 20/04

Banik Ostrava Baumit Jablonec

22:59 20/04

Sigma Olomouc Sparta Praha

22:59 20/04

Slavia Praha Tescoma Zlin

22:59 20/04

Synot Slovacko Slovan Liberec

22:59 20/04

Teplice Dynamo Ceske Budejovice

18:15 20/04

Kaya FC Azkals Development Team

05:00 21/04

Melipilla Santiago Wanderers

07:30 21/04

Cobreloa Barnechea

07:30 21/04

Rangers Talca Deportes Santa Cruz

21:00 20/04

FK Iskra Danilovgrad Decic Tuzi

22:00 20/04

Vysocina jihlava Chrudim

20:00 20/04

Viking B Brann 2

23:30 20/04

Skeid Oslo II Oppsal

01:00 21/04

Brumunddal Kongsvinger IL B

01:00 21/04

Lokomotiv Oslo Grorud B

19:00 20/04

FK Igman Konjic Sarajevo

21:00 20/04

FK Tuzla City FK Velez Mostar

05:00 21/04

Goias Bragantino

05:00 21/04

Atletico Mineiro Brasiliense

05:00 21/04

Fortaleza Vitoria BA

05:00 21/04

Tocantinopolis Atletico Paranaense

05:30 21/04

Juventude Sao Paulo

05:30 21/04

Coritiba PR Santos

07:30 21/04

Tombense Ceara

07:30 21/04

Portuguesa RJ Corinthians Paulista (SP)

07:30 21/04

Ceilandia DF Botafogo RJ

22:59 20/04

TSV Schwabmunchen TSV 1860 Munchen (Youth)

22:59 20/04

FC Einheit Wernigerode Grimma

23:30 20/04

TUS Mechtersheim TuS Koblenz

00:30 21/04

Turk Gucu Friedberg Buchonia Flieden

00:30 21/04

Arminia Ludwigshafen FC Karbach

00:45 21/04

SG Barockstadt TuS Dietkirchen

01:00 21/04

SG 2000 Mulheim-Karlich FV Eppelborn

01:00 21/04

Hertha Wiesbach Wadegesi Heim

00:30 21/04

Maccabi Tel Aviv Hapoel Beer Sheva

22:00 20/04

Rayo Vallecano (nữ) Real Madrid (nữ)

20:00 20/04

ZESCO United Ndola Lusaka Dynamos

20:00 20/04

Nkana FC Buildcon FC

20:00 20/04

Green Buffaloes Forest Rangers

20:00 20/04

Kabwe Warriors Red Arrows

19:00 20/04

FFC Frankfurt II (nữ) Wolfsburg II (nữ)

22:59 20/04

Andernach (nữ) RB Leipzig (nữ)

22:00 20/04

FC Pyunik BKMA

22:30 20/04

SOL FC Abobo ASEC MIMOSAS

05:00 21/04

General Caballero 12 de Octubre

05:00 21/04

FC Nacional Asuncion Guairena

07:15 21/04

Libertad resistencia SC

21:00 20/04

CD Juan Grande (nữ) Santa Teresa CD (nữ)

00:30 21/04

Alanyaspor Sivasspor

01:00 21/04

Bahia de Feira BAU20 Barcelona BA U20

01:00 21/04

UNIRB U20 Doce Mel Esporte Clube U20

01:00 21/04

Juazeirense U20 Canaa EC U20

01:00 21/04

Jacuipense U20 Vitoria da Conquista BA Youth

01:00 21/04

Fluminense De Feira U20 Atlantico BA U20

01:00 21/04

ABB U20 Camacariense U20

02:00 21/04

Trem (Youth) Macapa U20

21:00 20/04

Pelister Bitola Sileks

21:00 20/04

FC Struga Trim Lum FK Makedonija Gjorce Petrov

01:30 21/04

Andraus Brasil Parana STC PR

01:30 21/04

Prudentopolis Vere FC

05:00 21/04

Toledo Colonia Work PR AA Iguacu

05:30 21/04

Aruko Sports Brasil Foz do Iguacu PR

22:59 20/04

Trans Narva Levadia Tallinn

00:30 21/04

Crumlin United Liffeys Pearse

00:30 21/04

Killester Donnycarne Home Farm FC

00:30 21/04

Avomdale United Ringmahon Rangers

00:30 21/04

Kilnamanagh AFC Bluebell United

00:45 21/04

Midleton FC Rockmount

00:30 21/04

Europa FC Brunos Magpie

01:00 21/04

KA Akureyri Leiknir Reykjavik

02:15 21/04

Fram Reykjavik KR Reykjavik

22:59 20/04

Matagalpa FC Chinandega FC

03:00 21/04

AD Grecia AD Guanacasteca

07:00 21/04

Santos De Guapiles Jicaral

09:00 21/04

Deportivo Saprissa Herediano

09:00 21/04

Sporting San Jose Cartagines Deportiva SA

05:00 21/04

ABC RN SC Paysandu Para

07:00 21/04

ADESG Nauas AC

07:00 21/04

Humaita AC Sao Francisco AC

02:30 21/04

El Gounah Smouha SC

20:00 20/04

The dragon of Yaounde OFTA of Kribi

21:30 20/04

Bamboutos de Coton Sport

21:30 20/04

Fovu Baham Eding Sport FC

21:30 20/04

New Star De Douala UMS de Loum

21:30 20/04

Avion Academy Yafoot FC

22:00 20/04

PWD de Bamenda Renaissance Ngoumou

00:00 21/04

Panthere Sportive du Nde Young Sports

19:00 20/04

Peterborough United U23 Crewe Alexandra U23

05:30 21/04

Roraima Rio Negro RR

01:00 21/04

Avenida RS EC Pelotas(RS)

01:00 21/04

Tupi RS Cruzeiro RS

06:00 21/04

Guarani RS Sao Paulo RS

06:00 21/04

GA Farroupilha/RS Veranopolis RS

23:30 20/04

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe CS Universitatea Craiova

20:00 20/04

Bright Stars Wakiso Giants FC

20:00 20/04

Vipers Gaddafi FC

20:00 20/04

BUL FC Kampala City Council FC

19:00 20/04

Platense Reserves Gimnasia LP Reserves

20:00 20/04

CA Patronato Reserves Racing Club Reserves

20:00 20/04

Union Santa Fe Reserves San Lorenzo Reserves

21:00 20/04

Sarmiento Junin Reserve Defensa y Justicia Reserves

21:00 20/04

CA Talleres de Córdoba Reserves River Plate R

01:00 21/04

Quilmes Reserves Deportivo Moron Reserves

01:00 21/04

CA Brown de Adrogue Reserves CA San Telmo Reserves

01:00 21/04

CA Estudiantes Caseros Reserves Ferro Carril Oeste Reserves

01:00 21/04

All Boys Reserves CA Atlanta Reserves

00:30 21/04

Racing Genk U21 KAA GentU21

Giới thiệu Tructiep24h

Tructiep24h – Website thống kê tỷ lệ kèo nhà cái trực tuyến của hầu khắp các giải đấu trên thế giới. Với data hơn 100 giải bóng đá cung cấp cho người xem những thông tin kèo realtime mới nhất, giao diện dễ dàng sử dụng, dễ tìm kiếm kèo bóng đá trực tuyến hôm nay và ngày mai chi tiết nhất.

Tructiep24h.net cập nhật nhiều loại hình kèo châu Á, kèo tài xỉu nhà cái, kèo phạt góc, kèo châu Âu,…giúp người xem dễ dàng theo dõi, đánh giá nhận định các trận đấu.

Ngoài những thông tin tỷ lệ keonhacai trực tiếp ra, tructiep24h cung cấp thông tin soi kèo tối đêm hôm nay với những nhận định bóng đá chuẩn xác từ các chuyên gia bóng đá có hàng chục năm kinh nghiệm, soi kèo chuẩn lên tới 90%.

Với những thống kê tự động trực tiếp bóng đá từ nhà cái giúp cho data của Tructiep24h luôn đem tới cho người hâm mộ những thông tin mới nhất, chính xác về kèo các cặp đấu của hầu khắp các giải đấu trên thế giới.

Tỷ lệ kèo nhà cái tại Trực tiếp 24h

Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến

Bảng thống kê tỷ lệ kèo bóng đá được chúng tôi hiển thị tỷ lệ kèo các trận đấu đang chuẩn bị được diễn ra trong hôm nay, ngày mai hoặc trong tuần này. Bảng thống kê được hiển thị theo chiều dọc. Thông tin được ưu tiên hiển thị những giải hot trước như kèo ngoại hạng Anh, kèo Đức, kèo Pháp, kèo V League,… kèm theo bộ lọc giải đấu giúp cho người xem dễ tìm kiếm đội bóng mình yêu thích.

Những thông số được hiển thị trên bảng tỷ lệ kèo cập nhật từ nhà cái:

Tỷ lệ châu Á

Kèo châu Á là tỷ lệ kèo phổ biến nhất tại Việt Nam khi hầu hết các nhà cái lựa chọn loại hình kèo này để làm mốc cho người chơi đặt cược.

Vì vậy, bạn có thể xem kèo châu Á hôm nay để có thêm nhiều cơ sở để nhận định chuẩn xác, thu được nhiều lợi nhuận.

Kèo tài xỉu

Tài xỉu trong bóng đá đã quá quen thuộc với những người yêu thích chơi kèo vì đây là hình thức dễ chơi nhất. Ở mỗi trận đấu, chúng tôi đều cập nhật tỷ lệ tài xỉu nhà cái bóng đá realtime cập nhật.

Người chơi chỉ cần dự đoán tổng số bàn thắng của trận đấu, so với tỷ lệ tài xỉu được nhà cái niêm yết trực tuyến để người chơi lựa chọn kèo tài hay kèo xỉu.

Kèo châu Âu 1X2

Kèo châu Âu ( ký hiệu 1X2) rất được phổ biến tại Việt Nam. Khác với loại hình kèo tài xỉu, kèo châu Âu là kèo chấp. Nhìn vào con số thống kê niêm yết có thể thấy được đội bóng nào mạnh hơn, đang chấp đội yếu bao nhiêu bàn.

Kèo hiệp 1

Hiệp 1 được đánh giá là hiệp đấu hấp dẫn khi hai đội đều sung sức, khó đoán định trước được thế trận và tỷ số trận đấu nên ngày càng có nhiều người chơi lựa chọn kèo hiệp 1. Với những số liệu thống kê chuẩn xác, update liên tục giúp cho người chơi có nhiều thông tin quan trọng để đưa ra quyết định. Bởi vậy những người yêu thích kèo rung không thể bỏ qua tỷ lệ kèo hiệp 1.

Kèo tài xỉu hiệp 1

Loại hình và hình thức đáng giá kèo cũng như kèo cả trận nhưng với những tính chất gay cấn, bất ngờ của hiệp 1 giúp cho những trận đấu soi kèo trở nên hấp dẫn hơn.

Tỷ lệ kèo nhà cái cập nhật

Kèo nhà cái trực tiếp 24h, Tỷ lệ Keonhacai bóng đá trực tuyến

Kèo đồng banh

Kèo đồng banh là tỷ lệ kèo chấp hoà khi hai đội được đánh giá ngang bằng về trình độ. Kèo đồng banh thường xuất hiện ở những trận đấu vòng chung kết, play off bởi tính chất quan trọng của trận đấu, mỗi sai lầm đều có thể khiến bị loại nên nhà cái thường để tỷ lệ kèo đồng banh.

Kèo đồng nửa (1/4)

Kèo đồng nửa xuất hiện trong bảng thống kê kèo dưới dạng ¼. Với kèo này, hai đội chấp nhau 0,25 trái. Nếu hai đội hoà thì đội được chấp sẽ thắng cược, đội chấp sẽ mất nửa tiền. Tương tự, nếu đội chấp thắng với tỷ số chênh lệch trên 1 trái thì đội chấp sẽ thắng kèo.

Kèo chấp nửa (1/2)

Xuất hiện trên bảng tỷ lệ kèo nhà cái dưới con số ½ hoặc 0,5. Chọn kèo chấp nửa này, người chơi sẽ thắng đủ tiền nếu đội mình thắng cược, hoà thì sẽ thua đủ tiền. Bởi vậy, nếu chọn đội cửa trên thì đội đó phải ghi bàn với khoảng cách trên 2 trái thì mới nhận đủ tiền cược.

Kèo chấp ¾

Xuất hiện với tỷ lệ kèo trong bảng là ¾, người chơi nếu chọn đội cửa trên thì phải ghi với khoảng cách trên 2 trái mới được đủ tiền, nếu thắng 1 trái thì chỉ được nửa. Nhưng khi hoà hoặc thua thì sẽ mất cả.

Kèo chấp 1

Nếu người chơi đặt cược tại kèo chấp 1 thì sẽ thắng nếu đội mình đặt cược thắng trên 2 bàn, thắng 1 bàn thì hòa tiền, hòa và thua thì thua đủ tiền.

Từ đó, bạn có thể suy luận những con số như 1 ¼, 1 ¾ ,… được niêm yết trong tỷ lệ keonhacai đưa ra.

Nhìn chung, thống kê kèo đưa ra là hết sức quan trọng để bạn có nhiều cơ sở nhận định kèo thắng, tìm kiếm kèo thơm. Những thông tin về kèo nhà cái xem trực tiếp được Tructiep24h update liên tục. Mỗi trận đấu trên thế giới, bạn đều có thể xem kèo tại Tructiep24h.

Ngoài những thông tin cập nhật tỉ lệ kèo hôm nay, bạn có thể tham khảo thêm những chuyên mục hot:

Tỷ lệ kèo bóng đá trực tuyến

KQBĐ hôm nay

LTĐ BĐ hôm nay

Bài viết Liên quan

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.